hann-bg

Verðug jólahátíð með starfsfólki okkar og viðskiptavinum

Hátíðin á jólahátíðinni 2020 var frábær og einstök stund fyllt með gríðarlegri alsælu og krafti fyrir allt starfsfólk fyrirtækisins.

Jólahátíðin, sem haldin er hátíðleg um allan heim, er almennt tími til að tjá gjafmildi, ást og góðvild við ástvini okkar, vini, samstarfsmenn og nágranna, og einnig tiltekinn tími fyrir fjölskyldusamkomu. .

Eins og fyrir okkur hjá Suzhou Springchem International Co., Ltd., var gleði og hátíð jólanna lýst með öllu starfsfólki okkar og viðskiptavinum jafnt.

Og sem einn af fremstu framleiðendum daglegra efna sveppaeyða og annarra fínefna;allt þökk sé stanslausu og duglegu starfsfólki okkar, veitti fyrirtækið starfsmönnum sínum gjafmildi með nokkrum velferðarpökkum og verðlaunum.

Til að tryggja að starfsfólk okkar héldi og yndi jólahátíðina með ástvinum sínum í glæsilegum stíl dreifði fyrirtækið vandlega vel innpökkuðum gjafavörum fyrir hvern starfsmann í fyrirtækinu.

Fyrir utan pakkaðar gjafir sem dreift var til hvers starfsmanns í fyrirtækinu okkar, skipulögðum við einnig árslokagleði þar sem við veittum verðlaunum og hvatningu til fjölbreyttra starfsmanna í fyrirtækinu, miðað við starfshlutfall þeirra.

Rétt eins og það er venja okkar sem mikils metinn framleiðandi áklóroxýlenólog önnur fín efni, var velferðarstarf félagsins til alls starfsfólks félagsins aðferð til að koma á framfæri ánægju og ánægju félagsins með tilliti til tryggðar og dugnaðar starfsmanna í gegnum árin.

Að auki var þessi athöfn góðvildar, miðlunar og kærleika, af hálfu fyrirtækisins, framkölluð til að hvetja allt starfsfólk fyrirtækisins til að auka dugnað sinn og framleiðni á öðrum vettvangi til að viðhalda stöðu fyrirtækisins sem einn fremsti framleiðandi sveppalyfja.

Gleðileg jól

Viðbrögð starfsmannsins við rausn og vinsemd stjórnenda fyrirtækisins voru algjört spennumerki við þá sýningu og kærleika sem við sýndum þeim, sem þeir höfðu allir ánægju af.

Ennfremur hétu yfirmenn hverrar deildar í stofnuninni að leggja sitt allra besta fram ásamt teymi sínu við að halda uppi stöðlum fyrirtækisins sem er eitt af leiðandi sveppa- og fínefnaframleiðendum.

Sömuleiðis fullvissuðu starfsmenn fyrirtækisins einnig um að þeir muni halda í við erfiðisvinnu sína til að tryggja að alþjóðlegt orðspor fyrirtækisins sem einn besti framleiðandi sveppaeiturs og fínefna haldist í gegnum skuldbindingu þeirra við starfsskyldur sínar.

Jólahaldið í fyrirtækinu okkar heppnaðist vel enda voru allir ánægðir þar sem þeir fóru heim með marga velferðargjafapappíra fyrir jólin.

Vertu í samstarfi við okkur fyrir bestu efna sveppaeyðir

Sem einn af leiðandi framleiðendum efna sveppalyfja og annarra fínefna eins ogklóroxýlenól, þú getur treyst okkur fyrir öllum efnaþörfum þínum.

Þú geturHafðu samband við okkurí dag fyrir hvaða úrvalsgæða efna sveppaeitur sem er, og þú munt vera meira en ánægður með að þú fjárfestir í bestu vörum.


Pósttími: 10-jún-2021